♥Follow The Dream.♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥Follow The Dream.♥

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
♥[PLD]♥[Admin-Pro]♥[Mz.Yami-Dì]♥
Admin

chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 2:41 pm

5c...
Cái lớp tôi gắn bó từ khi còn lớp một...
Thế mà đã 5 năm rồi...
Một chi đội luôn sát cánh bên nhau giờ sắp phải tạm chia tay rồi...
53 người...mỗi hoàn cảnh khác nhau...mỗi tích cách khác biệt...
nhưng tình đoàn kết sẽ không bao giờ phai mờ...
53 hình ảnh đã in sau vào tâm trí 53 con người...
Thật khó có thể có cơ hội gặp lại nhau...
Cái cảm giác chia rẽ lạnh toát...
Tớ sẽ nhớ các ấy lắm(con gái thôi)....:cry

Ya sẽ luôn giữ mãi hình ảnh 53 h/s ở trong đây này.... chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. 55634

Các cô giáo thân iu:Con yêu các cô lắm lắm ạ.Cám ơn các cô đã dạy dỗ con để trở nên tài giỏi và xinh đẹp như hiện nay (chém quá).Các cô đều rất beautiful and perfect teacher
♥️♥️♥️♥️♥️

Lớp trửởng Buble as cụ êi! : Tớ hâm mộ Bul lắm đó nha!! Vừa học gỏi,xinh xắn lại được mọi người yêu quý nữa.Sắp phải tạm xa nhau rồi...nhưng mãi mãi là bạn nhé!!

Chú ran as Phùng Gia "hói": Con yêu cái tên "hói"của chú lắm nha!! Tuy không được xinh lắm nhưng rất dễ thương và học giỏi còn không thiếu bệnh Funny và cunxg rất rẻ tiền nữa. Sắp phải xa nhau nữa rồi...nhớ chú hói của con lắm í:cry con chúc chú luôn học giỏi nè..dễ thuơng, rẻ tiền như bây giờ nè và mãi mãi là bạn của con nghen chú!!

Pông xinh as Ngọc Thảo xinh:Tớ cững rất quý bạn thảo nữa nè.Tớ rất vui khi bạn thảo luôn tâm sự với tớ! Bạn thảo cũg là học sinh giỏi và xinh nữa.Làn thứ 3 nói câu sắp phải tạm xa nhau rồi....mong bạn thảo sẽ tìm ra "True Love" nhé.Sẽ có ngày gặp lại...

E penny cute as Giang Quỳnh Anh: E penny cute ơi!! cũg sắp phải xa e rồi.chắc sis sẽ nhớ em lắm íh!! E penny cuũg cute và học giỏi nè...chúc em sẽ ngày càng cute hơn và mau chóng viết fiz nhé~Mong fiz của e lắm ha!!

Bạn diệu Linh:Tớ cũng rât quý bạn diệu linh nè...đầu tiên tớ chỉ muốn nói cảm ơn bạn nhiều nhiều lắm thôi!! cảm ơn bạn đã giúp đỡ tớ trong nhiều lần tớ gặp khó khăn về "tuổi dậy thì".Tớ mong bạn sẽ học giỏi và xinh hơn nhé.!!!

Bạn P.Linh: Bạn P.linh ới ời ơi!! Bạn học giỏi cực kì ý nha,hâm mộ cực kỳ luôn á.!Tơ cũng rất quý bạn nì nhớ! Mong bạn bỏ những thói quen xấu của mình đi nha!!

cháu Hiền anh baby: cháu ngoan ơi!! Bác thích chữ viết của cháu hết sẩy đấy nhé!!.Bác cũng sắp sửa không được làm bác của cháu nữa rồi nhưng bác sẽ nhớ mãi!....

Bạn Hoàng Quỳnh thân iu:Bạn hoàng ơi....tớ rất rất quý bạn nữa nè...bạn viết chữ siu đẹp luôn nha!! sắp phải nó lời chào tạm bịt rồi.K biết bjan có nhwó tớ hông nhưng chắc tớ sẽ nhớ bạn lắm íh!!

Q Trang kính cận: người bạn kế bên ơi!! Bạn vừa chăm học vừa funny và cũng crazy nữa này....tớ nhớ bạn lắm đấy nhé!! cảm ơn bạn đã nhiều lần giúp đỡ tớ nhé!! to say:bb...

Người bạn thứ 10 là thảo vi nè: Tuy bọn mình kô thân lắm nhưng cunxg nằm cạnh nhau á!! Chúc bạn luôn luôn học giỏi và xinh đẹp nhé! Sắp tới sẽ là cái ngày định đọat là phải xa nhau rồi...

bạn phương anh nhỏ bé: Phương a nhỏ nhắn,xinh xắn ơi!!! Cố gắng ăn thật nhiều để bự hơn nha!! Nhớ "suy dinh dưỡng" của tớ lắm íh!!!

Bạn nguyễn phương thảo A:Lứp phó ơi!! bạn có bí quyết học giỏi là gì thế? một lần nwũa lại phải nói "tạm xa nhau" buồn ghê cơ í.Biết làm sao đuợc,Cấp tiểu học thì cunxg phải có hồi kết thúc chứ.ya chúc bạn sẽ mãi học giỏi nhé.

bạn tô ngọc dễ xương:Tô ơi tô,tớ nhwó to lắm á!! Tô vừa học giỏi,vừa dễ thuơnng nữa chứ.Chúc tô mãi như thế này nhé!!

Bạn hà nào:Bạn hà xinh đẹp ơi!! Bạn học giỏi lên nhé,nhan sắc bây giờ cunxg khá ổn rồi nhá.Cố gănsg hơn ha!!

Myself as T.M.C: tớ cũng cực kì hâm mộ chính bản thân mình.Vì sự may mắn của tớ.Tớ luôn êu chính bản thân mình vì tớ tự hào hki tớ có một giA đình tuyệt vời,taì năng tuyệt vời và không thể thiếu nhưnxg người bạn tuyệt vời nữa.Chỉ có điều là đôi khi tính tình cũng dở dở hâm hâm đơ đơ but dễ xhương kiểu gì ý (ặc).But pp chiíh mình nè!!!.(đang wởn =_=!)

Cả nhóm boy:thiệt ra thì đôi với con trai thì tớ chả có gì để nói cả...:quy.Không thể nào giàu cảm xúc như các bạn nữ được đâu :bí:Dù sao thì tớ cunxg muốn nhắn nhủ là:
-Bạn nào lùn thì uống sữa nhiều vào nhớ.
-Bạn nào còi thì ăn nhiều vào ha!!
-Bạn nào bự thì chăm tập thể dục vào nhé!!
-Bạn nào chưa handsome thì ráng mà chăm sóc vào vì lớp này nhiều girl xinh làm ham giai lắm đây(not me) :tinhthần
Điều cúi cùng:
-Đừng bẳt nạt con gái nwũa nhé,vô duyên lắm đấy.
-Dừng có tỏ ra vô duyên nha.Điều đó khiến ngwưoò ta khó chịu lắm đấy.
-Đã là con trai thì phải mạnh dạn lên nha!! (diều này chưa ai đạt đc chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. 291750)
-Đừng gắn ghép đôi linh tinh nữa ha!!

tớ mún cả lơps hô to là: WE ARE FRIEND FOREVER!! và trút bỏ hết những thù hận trong lòng mình đi nha.Năm nay phải tốt đẹp hơn chứ vì chúng ta sắp pp nahu rồi/...

Nhắn nhủ vss nhóm girl:Các bạn nữ xinh đeẹp và đáng yêu của tớ ơi! Tâm lý hơn môt chút nhé,tốt bụng hơn nữa được không?...

P/S:NHƯNCG ĐIỀU TRÊN,MỘT SỐ KÔ ĐUNSG SỰ THẬT LẮM chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. 291750
Dù sao thì nhưnxg bạn nào có cảm giác lưu luyến thì vô đây viết nha!!

Được sửa bởi Admin ngày Fri Nov 28, 2008 8:07 pm; sửa lần 4.
https://star.forumburundi.com
penny_kut3
♥[PLD]♥[Phó admin-Pro]♥[Mz.Penny♥Cô]♥
penny_kut3

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 5:26 pm

Bóc tem nàz
Trích dẫn :
cháu Hiền anh baby: cháu ngoan ơi!! Bác thích chữ viết của cháu hêế sẩy đấy nhé!!.Bác cũng sắp sửa không được làm bác nữa rồi nhưng bác sẽ nhớ mãi!....
: ,tại sao lại không được làm bác???
Trích dẫn :
5c...
Cái lớp tôi gắn bó từ khi còn lớp một...
Thế mà đã 5 năm rồi...
Một chi đội luôn bên nhau giờ sắp phải tạm chia tay rồi...
53 người...mỗi hoàn cảnh khác nhau...mỗi tích cách khác biệt...
nhưng tình đoàn kết sẽ không bao giờ phai mờ...
53 hình ảnh đã in sau vào tâm trí 53 con người...
Thật khó có thể có cơ hội gặp lại nhau...
Cái cảm giác chia rẽ lạnh toát...
Tớ sẽ nhớ các ấy lắm(con gái thôi)....:cry
Háháhá,forum này sẽ chẳng bao giờ có con ''chai'' nếu Admin hate chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. 673852
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 5:28 pm

đang ở trong 5c cơ mà!!!!!
https://star.forumburundi.com
penny_kut3
penny_kut3

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 6:11 pm

Ờ nhỉ,nhưng 4r sẽ kô có con trai đâu chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. 892398
lizze
♥[PLD]♥[Moderator-Pro]♥[Mz.Lizze♥Dì2]♥
lizze

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeSat Nov 29, 2008 9:59 pm

choài choài, con vít làm dì nhớ lớp 5B iu quá, nhưng dì mún nói với con một điwuf mà chắc chắn con chưa bít nè: Ngày chia tay sẽ rất buồn, một mùa hè sẽ rất bùn vì thiếu bạn bè và nhớ bạn bè, nếu coá bận thi vào trường tốt quá thì cũng nhớ tới bạn bè ha. Nhưng sau khi con vào lớp 6, con lại có thêm bạn bè và sẽ dần quên bạn bè cũ đi, nhưng không seo, con sẽ chỉ bớt nhớ họ thui chứ họ vẫn mãi mãi ở một phần trong trái tim con, một phần mà chắc chắn con bít ở đâu nhưng sẽ không thể có cánh cửa mở để "kéo" những người bạn của con đc, vì con iu 5C của con cũng như dì iu 5B của dì, và dì không thik' con quá sướt mướt vì xa bạn bè ha, dì bít con bùn nhưng đừng nên khóc, vì chắc chắn con sẽ gặp họ vào cấp 2, dì nói thất lun đó! Dì hơi ghen tỵ vì con lập hẳn 1 box cho lớp con đó, nhưng chắc là con iu lớp con lắm nhỉ! Cố gắng nghe dì nhé, vì đó là kinh nghiệm của một ng` từng như con đó, và chắc chắn dì sẽ k kể sai một chút nào đâu, vì mới có 7 tháng trôi qua mà!
penny_kut3
penny_kut3

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 5:32 pm

mm iu wý của Penn ơi,con không nhớ ở box nào nhưng mm cứ đi một vòng là ra,ở đó có cái topic bạn muốn lập một box riêng cho lớp mình gì gì đấy ấy
jinaz01
♥[PLD]♥[Moderator-Pro]♥[Mz.Jin♥PP]♥
♥[PLD]♥[Moderator-Pro]♥[Mz.Jin♥PP]♥
jinaz01

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 5:48 pm

con nàm pp nhớ lớp cũ
lizze
lizze

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:19 pm

@Penny iu của mm: ừh, mm bít ùi, thax con ha!
@anh Jinaz: cấp 1 anh học trường gì?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.   chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm. I_icon_minitime

chia tay đầy kỉ niệm đẹp...Ya hâm.
Trang 1 trong tổng số 1 trang